We are B11
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Top posters
sweetcat (318)
Horocope Tháng 11  Vote_lcapHorocope Tháng 11  Voting_barHorocope Tháng 11  Vote_rcap 
comnam94 (230)
Horocope Tháng 11  Vote_lcapHorocope Tháng 11  Voting_barHorocope Tháng 11  Vote_rcap 
Yubin (173)
tý chuột (105)
sink12 (94)
Thanh_Thu (93)
Maria_Mytamun (70)
_Nobody_ (57)
badboy2684 (55)
pe_and_nhox_pin (43)

Latest topics
» Nón - tuyên truyền phòng chống HIV
by comnam94 Thu 08 Sep 2011, 12:05 pm

» Nhật ký mỗi ngày.
by Maria_Mytamun Wed 31 Aug 2011, 7:55 am

» TKB 12A11 áp dụng từ ngày 15/8/2011
by sweetcat Sat 13 Aug 2011, 7:40 am

» Where is the promised happiness - Jay Chou
by sweetcat Sun 24 Jul 2011, 4:59 pm

» cat's diary
by sweetcat Sun 24 Jul 2011, 4:57 pm

» Comnam vovan (T.Vy )
by Yubin Fri 22 Jul 2011, 11:27 am

» Miss u so much much
by comnam94 Fri 15 Jul 2011, 8:32 pm

» Comnam's Note
by comnam94 Wed 13 Jul 2011, 7:17 pm

» Người bạn thật sự
by sweetcat Fri 08 Jul 2011, 8:08 am

» Chuyện hài
by sweetcat Wed 08 Jun 2011, 5:32 am

» super hài :)))
by SoNe Tue 07 Jun 2011, 9:08 am

» Lá thư gửi cho bố mẹ . I'm gay !!!
by sweetcat Wed 25 May 2011, 2:48 pm

» offline cuối năm
by sink12 Thu 19 May 2011, 9:59 am

» may mem b11 zo co viec gap nha !!! :)))))
by sweetcat Sun 15 May 2011, 6:42 am

» Il Divo - Regresa A Mi
by sweetcat Sun 15 May 2011, 6:41 am

» While your lips are still red
by comnam94 Fri 13 May 2011, 6:50 pm

» thi xong rồi, B11 mình có đi đâu hum????
by sweetcat Sun 08 May 2011, 5:41 pm

» power of words
by sweetcat Sat 07 May 2011, 6:00 pm

» I'm online
by sweetcat Thu 05 May 2011, 2:02 pm

» Hễ đi là đến
by sweetcat Thu 05 May 2011, 1:59 pm

Horocope Tháng 11

4 posters

Go down

Horocope Tháng 11  Empty Horocope Tháng 11

Bài gửi by sweetcat Tue 16 Nov 2010, 4:36 pm

Bạch Dương

Đầu tháng 11 của Bạch Dương sẽ được khởi đầu bằng những ngày thật tươi tắn và dễ chịu. Mọi công việc đều tiến triển thuận lợi nên bạn có thể có rất nhiều thời gian để vui chơi và gặp gỡ bạn bè. Không âu lo, không suy nghĩ, đây quả là một khoảng thời gian nghỉ ngơi lý tưởng mà mọi người đều mong ước. Tuy nhiên, hãy biết dừng lại một cách đúng lúc Bạch Dương nhé. Đến giữa tháng, nguy cơ của một vài sự xáo trộn sẽ xuất hiện trong đời sống cá nhân cũng như công việc của bạn đấy. Vì vậy, Bạch Dương phải đặc biệt chú ý nếu không muốn đón nhận thất bại.

Một số ngày quan trọng trong tháng của Bạch Dương: Ngày may mắn nhất: Chủ Nhật. Ngày dành cho hẹn hò: 11, 17, 19-21, 25. Ngày dễ ốm nhất: 13. Thời gian làm việc hiệu quả nhất:: từ 1-11. Một bí mật lớn có thể sẽ “lộ diện” vào ngày: 16.

Kim Ngưu

Tháng 11 có thể sẽ là thời gian khá khó khăn của Kim Ngưu với nhiều sự kiện dễ “sốc”, nhiều bất ngờ và những tin tức chồng chéo. Do đó, Kim Ngưu cần thực sự tỉnh táo để phân tích kỹ càng những gì bạn nghe được từ nhiều phía. Một sự lựa chọn chính xác chỉ có thể có được từ chính cảm nhận riêng của bản thân bạn. Ngoài ra, thông qua công việc hoặc học hành, Kim Ngưu có thể sẽ gặp một mối nhân duyên mới đấy.

Một số ngày quan trọng trong tháng của Kim Ngưu: Ngày may mắn trong tháng: Thứ Bảy. Ngày dành cho hẹn hò và những mối quan hệ mới: 4, 8-10, 17-18 và 26-27. Một bất ngờ liên quan tới tình yêu có thể sẽ đến vào ngày 12. Ngày bận rộn nhất: 29, 30.

Song Tử

Nếu có lời đề nghị nào xuất hiện ngay từ đầu tháng thì Song Tử hãy nhanh tay nắm bắt lấy nó nhé. Đây sẽ là "phi vụ" hời của Song Tử trong tháng Song Tử phải thực sự tập trung và coi trọng nó nhé. Nếu thấy khó khăn, bạn cũng đừng nên từ bỏ. Thay vì phải vò đầu suy nghĩ thì bạn có thể rủ thêm một vài người nữa cùng tham gia xem sao, "buôn có bạn, bạn có phường", một đồng minh vững chắc sẽ giúp bạn có thêm niềm tim. Hãy chia sẻ niềm vui cũng như thành công cho tất cả mọi người. Đảm bảo Song Tử sẽ có một tháng như ý và mãn nguyện.

Một số ngày quan trọng trong tháng của Song Tử: Ngày may mắn: Thứ Năm. Ngày lãng mạn nhất: 11. Ngày hẹn hò: 17, 19, 21, 28 và 29. Ngày gặp rắc rối với gia đình: 4. Ngày của nỗi buồn: 20.

Cự Giải

Trong tháng 11, một số cơ hội rất tốt sẽ đến với Cự Giải. Tuy nhiên việc bạn có nắm bắt được chúng hay không lại là một vấn đề hoàn toàn khác. Đôi khi “hùng hổ” quá cũng chưa hẳn đã là tốt. Để tận dụng tốt được những cơ hội này, Cự Giải nên kết hợp thực hiện cùng với bạn bè thân thiết của mình. Đầu tháng là khoảng thời gian Cự Giải có thể tập trung trí lực rất tốt. Do đó, bạn nên tận dụng thời gian này để giải quyết những vấn đề khó khăn nhất trong thời điểm hiện tại của mình.

Một số ngày quan trọng trong tháng của Cự Giải: Ngày may mắn: Thứ Bảy. Ngày dành cho những chuyến đi: Nửa đầu tháng 9. Ngày bạn sẽ có rắc rỗi về tiền bạc: 4. Ngày đặc biệt dành cho tình yêu: 16. Ngày dành cho các công việc quan trọng của gia đình: 12, 24, 29.

Sư Tử

Hiện tại chính là thời điểm Sư Tử cần phải cất lên tiếng nói của mình rồi đấy. Khi mà mọi người còn đang chìm đắm trong những cuộc vui thì bạn nên ngồi đó mà vạch ra những kế hoạch cho những tháng cuối năm. Nhìn lại 10 tháng đã trôi qua với những điều khó khăn còn chưa giải quyết được, chẳng lẽ Sư Tử vẫn muốn mọi thứ diễn ra như thế? Hãy cố gắng bỏ qua những buổi “party” và những lời mời vào đầu tháng nhé. Bây giờ chưa phải là lúc để bạn được phép vui chơi và thả lỏng bản thân đâu.

Một số ngày quan trọng trong tháng của Sư Tử: Ngày mau mắn nhất: Chủ Nhật. Ngày dành cho hẹn hò: 5-6, 8, 11, 15, 24-25. Ngày có những bất ngờ liên quan đến tài chính: 3, 12. Ngày dành cho những chuyến đi đặc biệt: 08.

Xử Nữ

Tháng 11, Xử Nữ sẽ nhận được khá nhiều tin tức tốt lành. Tuy nhiên, kèm theo cũng sẽ là những thách thức mới liên quan đến sức khỏe hoặc tình cảm .Sự dịu dàng, nền tính luôn là ưu điểm “chết người” của Xử Nữ đối với những người khác phái. Tuy nhiên đáng tiếc là Xử Nữ chưa thực sự tận dụng hoặc nhận biết được điều nay trong những lần hẹn hò của mình. Do đó thêm một chút tự tin và sự để ý đến suy nghĩ của người khác, bạn sẽ có được “chiến thắng” tuyệt đối.

Một số ngày quan trọng trong tháng của Xử Nữ: Ngày may mắn nhất: Thứ Hai. Ngày dành cho các sự kiên lãng mạn: 4, 8-10 và 26-27. Những tin tức bất ngờ có thể đến vào ngày 12 hoặc 15. Ngày năng lượng của bạn lên cao nhất: Nửa cuối tháng 9.

Thiên Bình

Thiên Bình hãy chuẩn bị để đón nhận một tin mừng ngay từ đầu tháng nhé. Rất có thể, bạn đã tìm được một nửa ưng ý của mình hoặc được hưởng lợi về mặt tài chính. Và nếu có ai đó đưa chân ra cản trở trên con đường bạn đang đi thì cũng đừng ngại ngần gì mà không tỏ thái độ cho người đó hiểu, bạn hoàn toàn không phải là một người dễ dàng chấp nhận thất bại Thiên Bình nhé. Không có thành công nào là không phải tranh đấu, điều quan trọng là bạn sẽ cố gắng được đến mức nào thôi.

Một số ngày quan trọng trong tháng của Thiên Bình: Ngày may mắn: Thứ Hai. Ngày dành cho bạn bè: 3. Ngày dành cho hẹn hò: 6, 8, 17, 19-21 và 30. Ngày dành cho việc nghỉ ngơi: 4 hoặc 8.

Thần Nông

Tháng này, Thần Nông nên tin tưởng vào những mối quan hệ cá nhân của mình. Một người nào đó ở bên cạnh sẽ giúp bạn khám phá được tất cả những khả năng tiềm ẩn và đưa chúng trở thành hiện thực. Tuy nhiên, để có thể có được điều đó, bạn cũng phải trải qua một thời kì khá khó khăn đấy. Vào cuối tháng, nhất là trong giai đoạn từ ngày 24 – 30, Thần Nông không nên làm việc quá sức. Hãy dành thời gian để nghỉ ngơi và chăm sóc bản thân. Có như vậy, bạn mới có thể nạp lại được cho mình nguồn năng lượng đã mất.

Một số ngày quan trọng trong tháng của Thần Nông: Ngày may mắn nhất: Thứ Năm. Cơ hội mới cho công việc: từ 19 – 22. Bước khởi đầu mới cho một dự án lớn: 28. Ngày dành cho hẹn hò: 3, 11, 12, 15.

Nhân Mã

Tháng này, Nhân Mã sẽ có nhiều cơ hội làm quen với những người bạn mới. Tuy nhiên với những người bạn cũ, rất có thể bạn sẽ nhận được một sự lạnh nhạt và thờ ơ. Để làm ấm lên những mối quan hệ này (nếu muốn), bạn cần phải chủ động và gạt bỏ cái tôi cá nhân của mình (cho dù đây không phải là điều bạn thực sự muốn làm). Về công việc, Nhân Mã sẽ có được một sự ổn định tương đối. Nếu Nhân Mã đang rât có hứng làm việc một cách chăm chỉ thì bạn cũng nên dành thời gian nghỉ ngơi thích hợp cho mình.

Một số ngày quan trọng trong tháng của Nhân Mã: Ngày may mắn nhất: Thứ Năm. Ngày dành cho hẹn hò: 4, 6-7, 11, 17, 19, 21 và 29-30. Ngày dành cho các vấn đề liên quan đến gia đình: 12, 15. Ngày kết thân và làm quen với những người bạn mới: 2 tuần cuối tháng 9.

Ma Kết

Ma Kết đã bao giờ thấy lạ vì sự vắng mặt bất thường của một số người ngay từ những cuộc vui đầu tháng chưa? Nếu có thì bạn hãy nhanh chóng quan tâm và xem xét lại những mối quan hệ cá nhân của mình nhé. Có thể ai đó đang gặp phải khó khăn hay chuyện buồn gì mà bạn không biết đấy. Thông qua bạn bè của mình, Ma kết có thể gửi lời thăm hỏi tới tất cả mọi người, hoặc tổ chức những cuộc gặp mặt thật ấm cúng. Hãy dành cho họ một sự ngạc nhiên? Điều quan trọng là bạn phải tạo ra được những bất ngờ và khiến người khác cảm thấy thật sự tin tưởng, gần gũi.

Một số ngày quan trọng trong tháng của Ma Kết: Ngày may mắn nhất: thứ Bảy. Ngày dành cho các buổi hẹn hò buổi tối lãng mạn: 8-10, 17, 23, và 26-27. Ngày dành cho người thân, họ hàng: 12. Ngày đặc biệt liên quan đến công việc: 11, 29. Ngày thận trọng trong giao tiếp (tránh cãi lộn, bất đồng): từ 13 – 18.

Bảo Bình

Trong những ngày đầu tháng, Bảo Bình luôn đóng vai trò là người khơi mào, khuấy động và kích thích cho tất cả các hoạt động vui chơi. Phải nói là bạn gặp rất nhiều may mắn, mọi việc đều diễn ra một cách hết sức suôn sẻ. Hãy thêm chút gia vị cho những kế hoạch của mình và rủ những người mà bạn thích cùng tham gia. Đến giữa tháng thì chuyện tình cảm của bạn sẽ lên ngôi, hãy nhân cơ hội này để thể hiện tình cảm của mình cho nửa kia nhé. Cuối tháng, bạn hãy sống thật thư thái, nhẹ nhàng và không lo nghĩ gì cả.

Một số ngày quan trọng trong tháng của Bảo Bình: Ngày may mắn nhất: Thứ Sáu. Ngày bạn có thể gặp khó khăn về tài chính:12. Ngày dành cho bạn bè và những chuyến đi: 29. Ngày tốt cho các kỳ thi quan trọng: 11. Ngày dành cho hẹn hò: 4, 6-8, 11, 17, 28-30.

Song Ngư

Có thể Song Ngư sẽ di chuyển chỗ ở trong tháng này. Điều này sẽ đi kèm với những yếu tố liên quan đến công việc, học hành. Ban đầu, bạn có thể sẽ không thực sự hài lòng. Tuy nhiên đừng tỏ ra khó chịu quá bởi sau đó, mọi việc sẽ tốt hơn rất nhiều. Cảm hứng trong cuộc sống sẽ trở lại và cuối tháng, Song Ngư sẽ rất sung sức để thực hiện những dự định, mơ ước trước đó của mình. Tuy nhiên, kỳ vọng quá vào một kết quả ngay lập tức sẽ là điều hơi viển vông, Song Ngư ạ.

Một số ngày quan trọng trong tháng của bạn: Ngày may mắn nhất: Thứ Sáu. Ngày dành cho bạn bè: 4. Ngày rành cho hạn hò: 3, 12, 15. Ngày liên quan tới các vấn đề sức khỏe: 18. Ngày dành cho những hoạt động cải thiện tài chính: 29.
sweetcat
sweetcat

Horocope Tháng 11  Empty Re: Horocope Tháng 11

Bài gửi by comnam94 Tue 16 Nov 2010, 5:20 pm

Bạch Dương: mới bit đc bí mật là mình bị để ý sâu sắc =.= yêu thế
comnam94
comnam94
Admin

Bài gửi by sweetcat Tue 16 Nov 2010, 5:24 pm

Xử Nữ

Tháng 11, Xử Nữ sẽ nhận được khá nhiều tin tức tốt lành. Tuy nhiên, kèm theo cũng sẽ là những thách thức mới liên quan đến sức khỏe hoặc tình cảm .Sự dịu dàng, nền tính luôn là ưu điểm “chết người” của Xử Nữ đối với những người khác phái. Tuy nhiên đáng tiếc là Xử Nữ chưa thực sự tận dụng hoặc nhận biết được điều nay trong những lần hẹn hò của mình. Do đó thêm một chút tự tin và sự để ý đến suy nghĩ của người khác, bạn sẽ có được “chiến thắng” tuyệt đối.

Một số ngày quan trọng trong tháng của Xử Nữ: Ngày may mắn nhất: Thứ Hai. Ngày dành cho các sự kiên lãng mạn: 4, 8-10 và 26-27. Những tin tức bất ngờ có thể đến vào ngày 12 hoặc 15. Ngày năng lượng của bạn lên cao nhất: Nửa cuối tháng 9.

Phải ko zậy trời cười ngoắc miệng
sweetcat
sweetcat

Bài gửi by Thanh_Thu Tue 16 Nov 2010, 5:33 pm

Cự giải nàz, làm sao mà nhớ nỗi mấy cái ngày đó h ?@@
Thanh_Thu
Thanh_Thu

Bài gửi by _Nobody_ Tue 16 Nov 2010, 6:03 pm

có cơ hội làm quen với bạn mới là đúng nècười ngoắc miệng
_Nobody_