Top posters
sweetcat (318)
 
comnam94 (230)
 
Yubin (173)
 
tý chuột (105)
 
sink12 (94)
 
Thanh_Thu (93)
 
Maria_Mytamun (70)
 
_Nobody_ (57)
 
badboy2684 (55)
 
pe_and_nhox_pin (43)
 

Latest topics
» Nón - tuyên truyền phòng chống HIV
by comnam94 Thu 08 Sep 2011, 12:05 pm

» Nhật ký mỗi ngày.
by Maria_Mytamun Wed 31 Aug 2011, 7:55 am

» TKB 12A11 áp dụng từ ngày 15/8/2011
by sweetcat Sat 13 Aug 2011, 7:40 am

» Where is the promised happiness - Jay Chou
by sweetcat Sun 24 Jul 2011, 4:59 pm

» cat's diary
by sweetcat Sun 24 Jul 2011, 4:57 pm

» Comnam vovan (T.Vy )
by Yubin Fri 22 Jul 2011, 11:27 am

» Miss u so much much
by comnam94 Fri 15 Jul 2011, 8:32 pm

» Comnam's Note
by comnam94 Wed 13 Jul 2011, 7:17 pm

» Người bạn thật sự
by sweetcat Fri 08 Jul 2011, 8:08 am

» Chuyện hài
by sweetcat Wed 08 Jun 2011, 5:32 am

» super hài :)))
by SoNe Tue 07 Jun 2011, 9:08 am

» Lá thư gửi cho bố mẹ . I'm gay !!!
by sweetcat Wed 25 May 2011, 2:48 pm

» offline cuối năm
by sink12 Thu 19 May 2011, 9:59 am

» may mem b11 zo co viec gap nha !!! :)))))
by sweetcat Sun 15 May 2011, 6:42 am

» Il Divo - Regresa A Mi
by sweetcat Sun 15 May 2011, 6:41 am

» While your lips are still red
by comnam94 Fri 13 May 2011, 6:50 pm

» thi xong rồi, B11 mình có đi đâu hum????
by sweetcat Sun 08 May 2011, 5:41 pm

» power of words
by sweetcat Sat 07 May 2011, 6:00 pm

» I'm online
by sweetcat Thu 05 May 2011, 2:02 pm

» Hễ đi là đến
by sweetcat Thu 05 May 2011, 1:59 pm


Các tình iu k rảnh hay rảnh cũng lết xác vào đây xem nào :))

Trang 1 trong tổng số 2 trang 1, 2  Next

Go down

Các tình iu k rảnh hay rảnh cũng lết xác vào đây xem nào :))

Bài gửi by Yubin on Wed 17 Nov 2010, 7:27 am

• Tình hình là như thế này...
• Thấy dân chúng nó post bài tường thuật về bản thân chúng nhìu nên ta cũng ham hố chui vô 1 bài tường thuận ngắn....
Hi vọng các tình iu k phiền lo lắng


E hèm....

Name: guess who Hi hi
Age: 16
Birthday: 15/02/1994
Muzik: all Kpop's songs, sthing pianissimo....
Nickname: whatever!!!
Hobbies: nghe nhạc, hát, coi MV,...
Special talent: ăn 1 lúc 12 bịch bánh tráng, mix nhạc Vui vẻ [Chỉ biết sơ sơ thui nhưng cũng khoái xếp vào cái này Hi hi[]

Tình hình là còn mún ghi nhìu lớm nhưng ta k thích ghi nữa nên đến đây thui....

TA ĐI ĐÂY..... :lol!:

À quên...mời mn thưởng thức cái clip ở dưới....để khẳng định special talent của em Cười nhăn răng