We are B11
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Top posters
sweetcat (318)
cat's diary Vote_lcapcat's diary Voting_barcat's diary Vote_rcap 
comnam94 (230)
Yubin (173)
tý chuột (105)
sink12 (94)
Thanh_Thu (93)
Maria_Mytamun (70)
_Nobody_ (57)
badboy2684 (55)
pe_and_nhox_pin (43)

Latest topics
» Nón - tuyên truyền phòng chống HIV
by comnam94 Thu 08 Sep 2011, 12:05 pm

» Nhật ký mỗi ngày.
by Maria_Mytamun Wed 31 Aug 2011, 7:55 am

» TKB 12A11 áp dụng từ ngày 15/8/2011
by sweetcat Sat 13 Aug 2011, 7:40 am

» Where is the promised happiness - Jay Chou
by sweetcat Sun 24 Jul 2011, 4:59 pm

» cat's diary
by sweetcat Sun 24 Jul 2011, 4:57 pm

» Comnam vovan (T.Vy )
by Yubin Fri 22 Jul 2011, 11:27 am

» Miss u so much much
by comnam94 Fri 15 Jul 2011, 8:32 pm

» Comnam's Note
by comnam94 Wed 13 Jul 2011, 7:17 pm

» Người bạn thật sự
by sweetcat Fri 08 Jul 2011, 8:08 am

» Chuyện hài
by sweetcat Wed 08 Jun 2011, 5:32 am

» super hài :)))
by SoNe Tue 07 Jun 2011, 9:08 am

» Lá thư gửi cho bố mẹ . I'm gay !!!
by sweetcat Wed 25 May 2011, 2:48 pm

» offline cuối năm
by sink12 Thu 19 May 2011, 9:59 am

» may mem b11 zo co viec gap nha !!! :)))))
by sweetcat Sun 15 May 2011, 6:42 am

» Il Divo - Regresa A Mi
by sweetcat Sun 15 May 2011, 6:41 am

» While your lips are still red
by comnam94 Fri 13 May 2011, 6:50 pm

» thi xong rồi, B11 mình có đi đâu hum????
by sweetcat Sun 08 May 2011, 5:41 pm

» power of words
by sweetcat Sat 07 May 2011, 6:00 pm

» I'm online
by sweetcat Thu 05 May 2011, 2:02 pm

» Hễ đi là đến
by sweetcat Thu 05 May 2011, 1:59 pm

cat's diary

5 posters

Trang 1 trong tổng số 2 trang 1, 2  Next

Go down

cat's diary Empty cat's diary

Bài gửi by sweetcat Sat 20 Nov 2010, 4:00 pm

20-11-2009
Quang Trung....
Thầy cô, bạn bè mọi thứ, thân thuộc nhưng xa lạ, có lẽ một thời gian nào đó đã tạo nên cho con người những khoảng cách khác nhau.
Nhớ nhau lắm, muốn ôm thật chặt...
Bạn bè..
Xa vời thời gian.
20-11-2010
Ở nhà...
Đếm thời gian
20-11 năm trc'
20-11 na9m nay
20-11 năm sau
20-11 năm sau nữa
cấp 1
cấp2
cấp 3
mọi thứ chỉ như một cái chớp mắt
Tiếc cho wa' khứ và cho cả hiện tại. Mọi thứ diễn ra wa' nhanh dường như mới chỉ hôm wa.
Cảm giác sợ hãi.
Sợ lớn, sợ ko còn được gặp bạn bèe nữa.
Sợ ko còn đựac chơi đùa, ko còn được tâm sự chia sẻ nữa.
Hôm nay ở nhà, nhớ bạn bè wa' bỗng nhiên muốn đi học, muốn chạy tới ôm chầm ca 3lớp, muốn hét thật to tôi iu B11 yêu btất cả bạn bè của tôi. Nhưng lại ko được.
Liệu sau này có làm được nữa ko.
Mãi giữ trong lòng những kỉ niệm.
Hôm nay lại mưa,
nhớ những đứa bạn cấp hai
Và rồi năm sau nữa
Cũng sẽ nhớ những người bạn cấp pa
Rồi cảm giác nhớ lại nhân lên.
Gấp 2, 3, cả vạn lần.
Thời gain ơi dừng lại được ko, chỉ một lần thôi, cho mọi người ở lại bên nhau, rồi mọi thứ sẽ còn chỉ là kỉ niệm.

[20-11-2010]
Ngày mưa...
Nhớ B11
sweetcat
sweetcat

cat's diary Empty Re: cat's diary

Bài gửi by autumn_heart Sat 20 Nov 2010, 4:04 pm

cùng tâm trạng...
autumn_heart
autumn_heart

Bài gửi by sweetcat Sat 20 Nov 2010, 4:06 pm

Tâm trạng ko ổn định
Ko phải là vì ở nhà
Buồn, ko bik cảm giác này hình thành từ bao h`.
Nhưng xa lạ lắm
Cảm giác nó đã ko còn ở bên mình nữa ròy.
Sao những lời nói của nó lại làm mình buồn tới vậy.
Vẫn biết là vì một người nào đó, làm nó thay đổi.
Nhưng ko thể chấp nhận những lời xúc phạm đó.
Cảm thấy hụt hẫng
Vì đã từng là em gái.
Có thể wên ko.
Và cũng sẽ như mấy lần trc' tha thứ
Ko
Ko
Ko
Wá đủ cho những lời xin lỗi.
Rồi cũng sẽ wên như mình đã wên mọi thứ.
Cuối cùng cũng sẽ là kí ức bỏ wên mà thoy.
-------------------------------------------------------------
Mọi thứ sẽ được sửa chữa nếu có sự tha thứ Vui vẻ
sweetcat
sweetcat

Bài gửi by sweetcat Sat 20 Nov 2010, 4:07 pm

autumn_heart đã viết:cùng tâm trạng...
hiện h` thì ai ũcng có chung tâm trạng đó mà, đôi khi ta wên al2 thời gian đang trôi wa, av 2sau đó mọi thứ cần làm chỉ là lượm lặt sau khi lục lọi wa'khứ Cười nhăn răng
sweetcat
sweetcat

Bài gửi by sweetcat Sat 04 Dec 2010, 7:55 pm

Lần đầu tiên sau bao năm m` đã khóc, cũng hài ko biết do bị tress hay do tâm trạng buồn nữa, nhưng thật sự hôm đó mình ko thể bình tĩnh ổi, mất cân bằng. Mọi thứ kinh khủng nhất trong đầu m` hiện rõ và m` ko muốn nghe bất cứ lời nói nào để chứng minh và giải thích rằng những suy nghĩ đó là sự thật. Mặc dù đã biết là thế nh7ng thật sự m` ko muốn nghe. Có lẽ một việc ji` đó wa' sức chịu đựng của một con người ở một thời điểm thì việc duy nhất bạn có thể làm là trốn tránh.
Và m` đã khóc, h` nghĩ lại thì thấy buồn cười. Mội người ko dễ khóc như m` lại khóc vì một chuyện vớ vẫn. Lại còn khóc vì những đứa bạn chứ, mặc dù ak` ko ko bik có phải là bạn thân ko nữa, nhưng từ đó tới h` mình chưa bao h` khóc vì một người bạn hoặc bạn thân. Thực chất h` đây m` cũng ko hiểu thế nào là bạn thân nữa.
Mình bị cô lập or tảy chai, dùng từ nào cũng chính xác cả, cảm thấy vô hình trong chính cái thế giới của mình, Còn lý do thì thậm chí còn ko bik hay mông lung trong suy nghĩ.
Hay tại m` nhắc nhở mà tụi nó sinh ghét. A`k àm thôi sao cũng được, vì nếu là bạn bè thì phải thông cảm cho nhau, lúc m` làm LPKL cũng đâu phải tự m` bầu, nếu đã tin tưởng bầu sao lại ko tôn trọng mình, m` chỉ làm theo trách nhiệm và nếu ai đó đáp lại = một hành động phản bác thì m` sẽ ko bỏ qua. Đừng trách m` hãy nghĩ lại.
Mấy nhỏ bạn mà m` từng chia sẽ h` cũng ko nói chuyện vs mình nữa, nghĩ lại câu nói "đời thay đổi khi chúng ta thay đổi đúng ghê". Sau một năm, ko xác định rõ là mình hay ngừoi ta thay đổi, chỉ biết là khoảng cách đó ngày càng một lớn. Ước ji` mình ko làm LP thì h` mọi chuyện sẽ tốt hơn, người ta sẽ ko nghĩ từ ngày mình lên ji` ji` đó mình chảnh hơn Cười nhăn răng. Nhưng h` ko phải là lúc than vãn, mọi chuyện cứ rối tung lên, chắc người ta cũng nghĩ mình chơi vs tiểu thư nên chảnh lên. Ôi mà sao cũng được, mình sống do mình chứ ko phải do miệng của người khác.
H` ko bik phải làm thế nào, nên giải quyết hay im lặng, mệt mỏi lắm cái suy nghĩ ấy chiếm nhiều thời gian của minh`. Ko muốn nghĩ nhưng ko thể.
Có nên bik sự thật ko, hay là cứ để nó wa đi như là một wa' khứ ko tồn tại.
Qúa khứ ta có thể bik nhưng ko thể thay đổi, vậy nếu là quá khứ buồn thì ko bik còn hơn. Nhưng con người vẫn ko vượt wa cái ngưỡng cửa của sự tòm mò, vậy nên...
Sẽ bik để hiểu.
[ entry torng một ngày ko tên.. nhưng lại đầy suy nghĩ... cảm giác buồn khó tả.. muốn khóc nhưng làm sao nc mắt có thể rơi khi nc chưa vỡ bờ]
[4/12/2010]
[Mất bạn.. rất nhiều]
[11:25pm]
sweetcat
sweetcat

Bài gửi by sweetcat Wed 08 Dec 2010, 4:28 pm

Đơn giản chỉ là mệt và buồn ngủ.....cười ngoắc miệng
sweetcat
sweetcat

Bài gửi by sink12 Wed 08 Dec 2010, 5:52 pm

tất cà đều có sự bắt đầu...không có lửa thì sẽ không có khói...bạn hãy suy nghĩ thật kĩ về những vấn đề đã xày ra đi, những người bạn of bạn & cả bàn thân bạn nữa... Suy nghĩ
sink12
sink12

Bài gửi by sweetcat Thu 09 Dec 2010, 4:31 pm

sink12 đã viết:tất cà đều có sự bắt đầu...không có lửa thì sẽ không có khói...bạn hãy suy nghĩ thật kĩ về những vấn đề đã xày ra đi, những người bạn of bạn & cả bàn thân bạn nữa... Suy nghĩ
uhm đúng là ko có lữa sẽ ko có khói, nhưng ai là lửa trước thì chưa biết.
Cũng sr bạn, t chỉ thấy có lỗi với một mình bạn thôi, còn đối với những người khác thì ko wan tâm, họ nghĩ sao làm ji` cũng được. T cũng mệt mỏi lắm rồi chẳng muốn làm ji` nữa, điều duy nhất t muốn là người ta đừng đụng chạm tới t, cũng như t đã ko đụng chạm tới người khác. Ko có lời giải thik cho hành động của t. Và t nghĩ t đã ko làm ji` sai.
Chỉ biết là xin lỗi, thật sự xin lỗi bạn rất nhiều Cười nhăn răng
sweetcat
sweetcat

Bài gửi by yukijjhan57 Thu 09 Dec 2010, 5:40 pm

Nóng nảy và thiếu suy nghĩ- đó là tất cả những gì tôi có thể nghĩ về bạn trong mọi trường hợp xảy ra tranh cãi.
Hãy nghĩ lại vì sao người bạn ngồi cùng bàn duy nhất của bạn lại rời bỏ bạn. Tất cả mọi chuyện đều có lý do của nó. Sống trên đời phải luôn biết rằng : Ko chỉ có bản thân mà còn có những người khác nữa.
Tôi ko phải là người thích gây chuyện, cho nên bạn hãy hiểu cho rằng chuyện đó thực sự rất quá đáng nên tôi mới lên tiếng. Bạn hiểu chứ?
Tôi ko quan tâm lúc này bạn thấy có lỗi với ai, nhưng một lúc nào đó tôi tin rằng bạn sẽ hiểu được ai là người có lỗi trong chuyện này.
Sống trên đời bạn cần phải biết đến mọi người chứ ko phải chỉ có một cái TÔI là đủ đâu. Hiểu chứ?
yukijjhan57
yukijjhan57

Bài gửi by sweetcat Thu 09 Dec 2010, 6:01 pm

yukijjhan57 đã viết:Nóng nảy và thiếu suy nghĩ- đó là tất cả những gì tôi có thể nghĩ về bạn trong mọi trường hợp xảy ra tranh cãi.
Hãy nghĩ lại vì sao người bạn ngồi cùng bàn duy nhất của bạn lại rời bỏ bạn. Tất cả mọi chuyện đều có lý do của nó. Sống trên đời phải luôn biết rằng : Ko chỉ có bản thân mà còn có những người khác nữa.
Tôi ko phải là người thích gây chuyện, cho nên bạn hãy hiểu cho rằng chuyện đó thực sự rất quá đáng nên tôi mới lên tiếng. Bạn hiểu chứ?
Tôi ko quan tâm lúc này bạn thấy có lỗi với ai, nhưng một lúc nào đó tôi tin rằng bạn sẽ hiểu được ai là người có lỗi trong chuyện này.
Sống trên đời bạn cần phải biết đến mọi người chứ ko phải chỉ có một cái TÔI là đủ đâu. Hiểu chứ?
k phải đó là chuyện nóng nảy ko đâu, khi con người ta cứ tiếp tục imlặng trong một thời gian và vì thế mà càng lúc càng bị lấn tới thì họ sẽ làm ji`??
Bạn biết ko, có lẽ tui nóng tính, nhưng torng trường hợp này t ko nghĩ vậy. T đã rất im lặng khi chờ đợi mấy bạn, tự ái thế nào vs câu nói :" nhà thằng C chứa nổi một đưa 1nữa ko, con H wa nè." nếu là bạn thì sao, nhưng t đã rất nhẫn nhục khi vẫn tiếp tục, vì ko phải riêng t cái này là chuyện của cả một tập thế, t bik mấy người ko thik t nhưng thay vì t làm lớn mọi chuyện t đã im lặng. Nếu mấy bạn nghĩ t là người nóng tính trong trường hợp này sao, nếu bữa đó mấy bạn xem t có mặt ở đó thì mấy bạn đã ko ở dưới đó rồi, mấy bạn, vì mấy bạn đặt cái chuyện riêng lên trên nên t mới phải xử sự như vậy. Mấy bạn nghĩ tui sao cũng được, nóng nảy, khùng, điên, ích kĩ, hẹp hòi, hoặc tệ hơn nữa thì sao cũng được.... T rất mệt mỏi khi phải nhắc lại việc này, nó ko vui cho bất kì ai cả, nhưng t ko thể suy nghĩ đơn giản bất cứ điều ji` nữa, v2i thật sự nó ko đơn giản như t tường, có lẽ t vs mấy bạn là hai thế giới khác nhau, nên cứ để nó song song vậy đi, đừng chạm vào nhau là được rồi.
Điều thứ hai: nếu kolà cô bắ thì t cũng ko muốn ngồi kế ai cả, t bik tính cách của mình, và t bik t sẽ gây một cái ji` đó cho người xung quanh, nhưng t ko mong đợi người khác sẽ ngồi vs t. Và điều cuối cùng, khi người bạn ngồi kế t ko ngồi đó nữa, t thật sự ko thấy jì cả,vì t ko cần bạn ạk, dù ai đi nữa t vẫn là t. Có lẽ các trường hợp khác t sai, nhưng trong trường hợp này t ko sai. T nghĩ cách cư xử và hiểu của mỗi người khác nhau, và mỗi người nên nhìn lại mình chứ ko phải là trách người khác.
Thanks bạn đã nói những điều trên.
Nếu ngày hôm đó mấy bạn ko cư xử như vậy..
Nếu ngày hôm đó mấy bạn ko làm cho t suy nghĩ như vậy..
Nếu ngày hôm đó mấy bạn có hể tới đúng h` hơn và ít ra dù ghét t tới cỡ nào mấy bạn cũng cho t một lý do.
Thì t sẽ ko nói câu :" Mấy bạn về đi để tụi tui làm núi lửa cho".
Còn về chuyện tiền bạc, dù nó ko wan trọng tui bik mấy bạn ko cần nhưng t ko muốn mấy bạn chịu thiệt thòi.
K phải chỉ là cái tôi của t,
T ko bik sau tất cả những việc t làm cho mấy bạn, cái mà t nhận lại là sự ghét bỏ.
Cám ơn mấy bạn cho t bik điều đó Vui vẻ
sweetcat
sweetcat

Bài gửi by sink12 Thu 09 Dec 2010, 7:36 pm

" nhà thằng C chứa nổi một đưa 1nữa ko, con H wa nè." bạn có nghĩ là tụi nó nói giỡn ko? đừng phức tạp hóa vấn đề quá...t bít là lúc đó t ko ở đó nhưng t cũng đoán phần nào là tụi nó chỉ nói chơi thôi...Có thể hôm đó bạn đã rất bình tĩnh, bình tĩnh để ko gây ra cãi nhau...nhưng thực sự những lời nói tưởng chừng như rất đơn giản của bạn đã làm mọi ng` thấy rất là sốc đó...T ko cần bít có chuyện ji` xảy ra trước đó...mâu thuẫn, hỉu lầm giữa mấy bạn ra sao nhưng bạn cũng đừng nên để chuyện này lây sang chuyện # như thế... Nói về chờ đợi hả!? t là ng` fai đứng đợi 1 mình trước nhà C ney`...10p? chắc cũng dám lắm...chờ đã t tự đi bộ lên trường... & rồi t cũng chỉ im lặng thôi... gạt qua mọi chuyện để típ tục việc mà mình cần làm... nhưng rồi khi bước qua đó bạn lại nói 1 câu làm t thấy hết sức hụt hẫng... đầu óc trồng rỗng... Ai có thể hỉu đc cảm nhận lúc đó of t nhỉ!?...nếu tụi t ko bỏ công sức mình ra thì có lẽ khi bạn nói câu đó tụi t ko bức xúc thế đâu...mọi nỗ lực đã bị 1 câu nói of bạn làm cho nó tan biến... bạn nói có thể trả tiền vật liệu cho t, nhưng liệu có trả đc công sức of tụi t đã bỏ ra ko?...Bạn xin lỗi t...t cũng ko trách bạn làm ji`...nhưng bạn cũng cần xin lỗi vài người nữa..những ng`đã cùng t nỗ lực .. nếu họ ko nhận đc lời xl thì t cũng chẵng đáng đâu...
Bạn đừng nên nghĩ có ai đó ghét bỏ bạn trừ phi chính miệng ng` đó nói ra... cũng đừng nên tự cô lập mình vậy... T bít bạn cũng có bạn bè of bạn, bạn cũng chẳng wan tâm đến việc mấy đứa như tụi t nhận xét bạn thế nào...nhưng t chắc chắn rằng bạn cũng chẳng cảm thấy thoải mái đâu... khoảng cách...chẳng ai mún nó ngày càng xa ... làm mặt hề
sink12
sink12

Bài gửi by sweetcat Fri 10 Dec 2010, 6:36 am

Đúng là ko aimuốn khoảng cách cả, nhưng n1o đã xảy ra và tạo ra rồi. Bạn ko nhận xl cũng được, tui cũng chẳng thấy có lỗi vs ai, nếu mấy bạn ko đặt chuyện riêng lên trc' thi` tui cũng vậy, vi` nếu tui đặt truyện riêng lên trc' thì tui đa 4ko đk tham gia rùi, tui đã cố gắn im lặng, nhưng vô ít, càng im lặng các bạn càng làm tới, vậy nên tui làm một điều ji` đó cho rõ ràng luôn để khỏi có một khoảng cách ji` đó nữa.. Nếu ko biết chuyện ji` bạn có thể hỏi lại bạn của bạn, nhưng tui biết đó là sự thật, sự thật thế thôi, mấy bạn muốn cùng làm với nhau và bỏ lại lớp đúng ko?? Nếu tui nghĩ wa' thì sr, chỉ biết là mấy bạn đã làm ji`, xem thường người khác như thế nào mà thôi. Vs lại bây h` thì ai cũng nghĩ la 2mình đúng cho nên dừng lại ở đây đi, Tui cũng muốn trở lại lắm, nhưng tính tui rất bướng, còn mấy bạn suy nghĩ đơn giản và ko giống tui. Cho nên cứ để mọi việc tồn tại theo hướng của nó, cho tới khi thời gian sẽ trả lời tất cả
Đừng nói về chuyện chờ đợi, phải nói hôm đó tuiphải huỷ 2 cuộc hẹn, chờ mấy bạn 20p, vậy àm ko có tới một lý do, hoặc lên nói vs tui một tiếng Vui vẻ
sweetcat
sweetcat

Bài gửi by sink12 Fri 10 Dec 2010, 7:40 am

nói chuyện đàng hoàng có cần sốc tới nỗi đó ko hả? t đã nói chuyện rất tử tế với bạn rồi đó...đừng có quá đáng & làm tới như vậy...
Vốn dĩ t định sẽ làm cho khoảng cách ấy ngắn lại...nhưng giờ đây nó thực sự chẳng còn ý nghĩa ji` cả! ok... từ nay trong mắt t sẽ ko có bạn, bạn cũng chẳng cần đếm xỉa ji` đến t đâu...Dù là tình cờ hay có chuyện ji`cần nhìn nhau...t & bạn sẽ là 2 ng` ở 2 thế giới...
Nên suy nghĩ cho ng` #, đừng chỉ nghĩ cho bản thân.......đây là lời khuyên cuối cùng mà t dành cho BẠN , người đã từng là bạn of t Vui vẻ
sink12
sink12

Bài gửi by sweetcat Fri 10 Dec 2010, 2:43 pm

Nếu bạn nghĩ tui nc sock hay láo thì tuỳ bạn, tui nói vậy thui, nếu ai là bạn tui thì sẽ hiểu tui muốn nói ji`, vì ngay cả lời nói cũng ko thể hiểu nhau.... Lần cuối cùng chỉ muốn nói xin lỗi bạn thôi Cười nhăn răng
sweetcat
sweetcat

Bài gửi by sweetcat Wed 15 Dec 2010, 2:31 pm

Đơn giản chỉ là buồn cười Cười nhăn răng
[15/12/2010] một ngày khùng
sweetcat
sweetcat

Bài gửi by sweetcat Wed 22 Dec 2010, 5:34 pm

thèm kem
ảm đạm..
nhớ :d
[22/12]
sweetcat
sweetcat

Bài gửi by sweetcat Sun 26 Dec 2010, 8:35 am

Con đường xa trên trời xa thiên đường xa là do bước chân bao ngày qua không ngại xa từ trong những tháng ngày ta đau buồn ta đã buôn ôm không chính mình.

Không một ai, chưa một ai, không cần ai sẻ chia với mi những hi vọng những đau buồn mà cuộc sống vui suốt cuộc trên đời không ai biết ai không ai cần ai.

Giây phút ta chạm tay vào cuộc sống ta nên biết rằng, mỗi con người là một đôi tay cho bao người khác. Hãy im lặng mà nghe câu hát trong tim mỗi người, cho cơ hội để ta hiểu nhau bên nhau bạn ơi!

Không có con đường làm ta rối bời ngăn sông cách trời, có chăng là lòng ta đang quá e sông ngại núi. Hãy im lặng mà nghe câu hát trong tim mỗi người, cho cơ hội để ta có nhau vượt qua gian khó.

Giây phút ta chạm tay vào cuộc sống ta nên biết rằng, mỗi con người là một đôi tay cho bao người khác. Hãy im lặng mà nghe câu hát trong tim mỗi người, cho cơ hội để ta có nhau vượt qua gian khó

tự nhiên thik bài này
một cái j`i đó mới mẽ
cảm xúc hỗn độn
k hiểu nổi mình nữa
dạo này nói hơi nhiều chữ chán, hehe:D
mà thui mai phải bắt đầu ngày mới, vs bảng điểm cười ngoắc miệng nhắc mới nhớ, chưa mượn đề cương, vs lại te tua kì này, post đáp án mà k dám dò Khóc rồi nè
thoy kệ, tới đâu thì tới, cố lên
Niềm vui mới với bóng đá, bắt đầu nào Cười nhăn răng
sweetcat
sweetcat

Bài gửi by comnam94 Sun 26 Dec 2010, 9:21 am

cười ngoắc miệng t quảng cáo 4rum dưới hình thức mời gọi xem đáp án. kết quả là bể mánh nè mài. nó quất stt " web trường đã có đáp án " Khóc rồi nè nhưng mà t hok dám dò nữa Khóc rồi nè
comnam94
comnam94
Admin

Bài gửi by sweetcat Sun 26 Dec 2010, 9:35 am

comnam94 đã viết:cười ngoắc miệng t quảng cáo 4rum dưới hình thức mời gọi xem đáp án. kết quả là bể mánh nè mài. nó quất stt " web trường đã có đáp án " Khóc rồi nè nhưng mà t hok dám dò nữa Khóc rồi nè
nói đừng buồn, tao cũng lấy đáp án từ đó mà cười lăn lộn
sweetcat
sweetcat

Bài gửi by sweetcat Mon 03 Jan 2011, 5:32 am

quá khứ trở lại, muộn mãng, hối tiếc,
chẳng hiểu nổi cảm giác
thấy mình con nik quá
hajzz
đầu tuần cố lên nào Cười nhăn răng
sweetcat
sweetcat

Bài gửi by sweetcat Mon 21 Feb 2011, 6:10 pm

học cách bớt xía vào chuyện người khác
cách ngó lơ
cách vô tình
cách quên
cách k nóớ người khác
Và cách im lặng
H` thì có nhiều nưgời k thik m`
k sao m` vẫn là minh`. Ta của ta 2011:))
Những việc cần làm
K nhắc nhở
K nói đùa vs giáo viên
K la lối
Tự kỉ
K nhớ...
cho tới khi hết làm LPKL
-------------
Mệt nhiều thứ: gia đình, bạn bè, học tập cười ngoắc miệng)
Học cách cười và tự chúc mừng sn mỗi ngày
[21/2/2011]
Come back
sweetcat
sweetcat

Bài gửi by comnam94 Mon 21 Feb 2011, 6:22 pm

học cách suy nghĩ kĩ trước khi nói - đó là thứ chính xác cần làm. chỉ cần điều này thì những cái kia chỉ là nhỏ nhặt. đừng vô tình, đừng ngó lơ,...nó chỉ làm cho m` trở nên băng giá .
comnam94
comnam94
Admin

Bài gửi by sweetcat Tue 22 Feb 2011, 3:07 pm

comnam94 đã viết:học cách suy nghĩ kĩ trước khi nói - đó là thứ chính xác cần làm. chỉ cần điều này thì những cái kia chỉ là nhỏ nhặt. đừng vô tình, đừng ngó lơ,...nó chỉ làm cho m` trở nên băng giá .
this is my topic and I don't wan't you to post here ok?
I have closed it yet:D
sweetcat
sweetcat

Bài gửi by sweetcat Tue 22 Feb 2011, 4:59 pm

k bik phải làm j`
thay cho sự im lặng
bắt đầu tập làm những việc m` k thik
Làm những việc m` thik thì áất dễ, làm những việc mình k thik mới là chuyện đáng để nói
cố lên
nhận ra k bik j` sau ngày đầu tiên cười ngoắc miệng
Try my best cười ngoắc miệng
[22/12/2010]
sweetcat
sweetcat

Bài gửi by sweetcat Wed 23 Feb 2011, 5:58 pm

vẫn k làm được điều mình ghét
nếu có sự lựa chọn thì đó chính là sự thay đổi huyết thống
k có cảm giác an toàn hay bình yên trong chính ngôi nàh của mình
xa lạ và cô độc cười ngoắc miệng